รักการเต้นแต่.....👇👇

สวัสดีค่ะมีเรื่องจะมาปรึกษา จากหัวข้อเราจะบอกว่าเราเริ่มชอบการเต้นตอนอายุ14-15ตอนนี้ก็อายุ16แล้วพึ่งจะมาชอบแบบจิงจังก็ตอนเป็นติ่งเกาหลีนี่แหละแต่ปัญหามันอยู่ที่ว่าเราเป็นคนขี้อายไม่กล้าแสดงออกส่วนเรื่องการเต้นไม่มีพื้นฐานเลยเอวก็แข็งพยายามหัดเท่าไหร่ก็ไม่ได้ผลว่าจะไปเรียนเต้นพ่อกับแม่ก็ไม่เห็นด้วยใครมีวิธีหรือคำแนะนำก็เม้นมาเลยค่ะ
#จะมีใครเป็นเหมือนเจ้าของกระทู้มั้ย😂😂
#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ😊😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่