บัตร Citi Premier ใช้รูดที่ MaxValue แล้วได้คะแนนพิเศษ 4 เท่าไหมครับ

เงื่อนไขบัตรคือสามารถรูดบัตรใช้ที่ซูเปอร์มาร์เก็ตแล้วจะได้รับคะแนนเพิ่ม 4 เท่า
ร้านที่ผมซื้อบ่อยก็คือ MaxValue ที่ใต้คอนโด เลยอยากรู้ว่าถ้ารูดที่นี่แล้วจะได้แต้มพิเศษไหมครับ
และถ้าใช้ line pay โดยหักผ่านบัตร Citi Premier จะนับว่าเป็นการรูดซื้อในหมวดซูเปอร์มาร์เก็ตไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่