สอบถาม สถานที่-กลุ่ม ปล่อยกล้อง ricoh ครับ

ผมบังเอิญ โชคดี ได้รับกล้องมาตัว 1 (RICOH THETA SC)
พอลองไปเสิจ ข้อมูลดูก็ทราบว่ามันเป็นกล้องถ่ายแบบ 360 องศา
แต่ ส่วนตัวผมเป็นคนไม่ค่อยชอบ ถ่ายรูป เลยไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม
อยากจะสอบถามว่า
1. มีกลุ่ม หรือร้านที่ รับซื้อ กล้องที่ไหนบ้างมั้ยครับ
2. ราคากล้องตัวนี้ หน้าร้านทั่วไป ตอนนี้ ราคาประมาณเท่าไหร่
3. ถ้าจะปล่อย ควรจะปล่อยเท่าไหร่ ดี(มือ1ยังไม่แกะซีล)
แสดงความคิดเห็น
Preview