ท่านใดพอมีความรู้เรื่อง "โหราศาสตร์" รบกวนอธิบายคร่าวๆ ได้ไหมครับ?

คือ ผมดูดวงจากเว็บชื่อดังเว็บนึง พออ่านแบบละเอียด รู้สึกว่ามันเกิดความย้อนแย้งกันเอง ท่านใดพอมีความรู้เรื่อง "โหราศาสตร์" รบกวนอธิบายคร่าวๆ ได้ไหมครับ? ขอบพระคุณครับ

ดูดวงรายวันสำหรับท่านที่เกิดวันพฤหัสบดี ประจำวันจันทร์ ที่ 13 สิงหาคม 2561
การเงิน โชคดี มีโชคจะได้เงินเข้ามาจากการเจรจา และความฉลาดของตัวเอง เรื่องการเงินในวันนี้จะก่อให้เกิดความสุขใจก็เป็นไปได้

ดูดวงรายสัปดาห์ ราศีกันย์
การเงิน เป็นระยะเงินทับตัว ทำให้การแสวงหารายได้อยู่ในเกณฑ์ดี และวันที่ 14-16 ก็อาจได้โชคมีลาภอีกด้วย แต่วันที่ 13 หากจะติดต่อ นัดหมายผู้อื่นเรื่องเงินๆ ทองๆ ก็อาจมีเหตุทำให้พลาดหวังได้

ดูดวงรายเดือน ราศีกันย์
ทางด้านการเงิน จะมีไหลมาเทมา ฐานะทางการเงินมั่นคง มีทุกสิ่งที่ปรารถนาในเดือนนี้

ปล. ผมเกิด วันพฤหัส ราศีกันย์ ปีฉลู (แบบนี้เราจะยึดอะไรเป็นเกณฑ์ที่ถูกต้องครับ เพราะขนาดหมอดูชื่อดัง ที่ดูทาง TV บางท่านก็ยังพูดไม่ตรงกันเลย)

แสดงความคิดเห็น