แฟนขอห่างครับ ผมต้องง้อเขายังไง.

กระทู้คำถาม
เธอคือแฟนคนแรกของผมครับ คบกันมา6เดือนมา2-3เดือนหลังเราทะเลาะกันบ่อยมากครับ แต่เธอก็ให้โอกาสผมมาเรื่อยๆ ซึ้งผมก็ไม่เคยง้อเธอเลย แต่กลับหาเหตุผลบ้าๆบอๆสาระพัด มาอ้างให้ตัวเองถูกเสมอ จนวันหนึ่งความอดทนของเธอถึงขีดจำกัดแล้วเราก็ทะเลาะกัน เอาสถานะออกบอกขอห่างกันสักพัก สำหรับผมคำว่าห่างกับคำว่าเลิกไม่ต่างกันเลยครับ แล้วเธอคือแฟนคนแรกของผมครับ ซึ้งผมง้อผู้หญิงไม่เป็น ใครพอมีวิธีช่วยผมได้บ้างครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่