ราคาcanon EOS m100 พร้อมเลนส์ฟิก

ค่ะก็เหมือนคำถามข้างบนเลยค่ะ คือเราอยากจะซื้อกล้องค่ะ แล้วเราสนใจตัวm100 อยู่ค่ะแล้วอยากได้เลนส์ฟิกส์ด้วย อยากถามคนที่ซื้อหรือเชี่ยวชาญ หรือคนที่ใช้กล้องค่ะถ้าซื้อกล้องm100 พร้อมเลนส์ฟิกส์นี่อยู่ที่ประมาณกี่บาทคะ ปล.ถ้าเราพิมพ์ผิดยังไงขอโทษด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview