เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ช่วยด้วยค่ะ โน๊ตบุ๊คหนู เด้งเข้า microsoft edge กับ Google chrome ควมช่วยเหลือตลอดเวลา

ช่วยด้วยค่ะโน๊ตบุ๊คหนูเปิดเครื่องมา microsoft edge มันเปิดเด้งขึ้นโชว์หน้า เคล็ดลับของ microsoft ตลอดเวลา
และ google chrome ก็ขึ้น google chrome ความช่วยเหลือ
จนทำให้เครื่องค้าง ทำอะไรไม่ได้เลย หนูลองกด ctrl+alt+del ก็เฉยว่าจะลองปิดโปรแกรม microsoft edge แต่ก็ไม่โชว์อะไรขึ้นเลย
ปกติแล้วใช้ windows10 มานานแล้ว แต่พึ่งจะมามีปัญหา ใครที่รู้ รบกวนช่วยหนูด้วยนะคะ  มันค้างจนหนูทำงานต่อไม่ได้  รบกวนด้วยนะคะ ขอยคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่