App War ผ่านไป 1สัปดาห์ รายได้เท่าไหร่แล้วครับ

มีโอกาสจะไม่ขาดทุนไหม

ส่วนตัวไม่ถึงกับชอบ แต่ก็คิดว่าดีระดับนึง
ไม่อยากให้ขาดทุนนะ

ว่าแต่ทุนสร้างเท่าไหร่

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
10.61 มั้งครับตอนนี้
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ผมว่าหนังมันแปลกใหม่ดี ได้กลิ่นอายคล้ายๆฉลาดเกมส์โกง แต่ไม่เหมือนนะ แค่กลิ่นเฉยๆ ลองคิดกลับกันนะ ถ้าหนังเรืองนี้เปลี่ยนจากทีโมเม้นต์เป็นGDHแทน รายได้น่าจะเหยียบๆ100ล้านอยู่ คนดูติดแบรนมากกว่าตัวหนังนะผมว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่