ลง WP 10 LUMIA 920 อย่างไร ครับ

ครับผม ตอนนี้ ประสบปัญหา การที่ ไม่สามารถใช้ เฟสบุ้ค ไลน์ หรือ สังคมออนไลน์ ได้เลย ที่ใช้ได้คือ E-MAIL ครับ ตอนนี้ ใช้ WP 8.1 DENIM ครับ อยากทราบวิธีการ ลง ROM WP10 ของ LUMIA 920 ครับ หากท่านใด แนะนำได้ รบกวน ด้วยนะครับ กราบขอบพระคุณเป็นสูง.

ปล.ใช้วิธีการอัพเดท ผ่าน แอพ อย่างเช่น Preview for delelopers , Upgrade Advisor , Windows Insider ไม่ได้ผล นะครับ อาจจะสืบเนื่องมาจากการที่ LUMIA 920 ไมไ่ด้อยู่ในรายชื่อ อัพเกรดของ MS ดังนั้นจึงอยากทราบวิธีการ ลง WP10 แบบ แฟลช ROM ครับ ....... ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่