[CR] รีวิว ตัดผมชาย เชียงใหม่

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันจะมารีวิวร้านตัดผมชาย เชียงใหม่ ที่ตัดได้ถูกใจ ตัวกระผมมากๆ
ผมเป็นคนที่มีปัญหากับทรงผม ทั้งหนาทั้งแข็งทั้งชี้ พอยาวๆมาก็หยักศกอีก หาร้านตัดผมที่ตัดถูกใจยากมากก สภาพผมก็จะหนาๆฟูๆ

บังเอินได้ไปลองตัดผมร้านหนึ่ง แถวๆหลัง รร.ปริ้นส์ นานนานนนนจะเจอร้านตัดผมดีๆ ที่ตัดถูกใจสักร้านหนึ่ง แถมมีสระเซ็ทพร้อม สบายหัวสุดๆ เอาเป็นว่าถูกใจจนต้องมารีวิวให้ร้านเขา บรรยากาศร้านชิวๆ สะอาด นึกว่าอยู่ร้านกาแฟอะ  ช่างก็เป็นกันเองสุดๆ ไม่พูดมาก ดูผลงานกันเลย🤩🤩
อันนี้บอกให้ช่างลองใส่ลายเท่ๆให้ด้วย โครตเท่

ทีแรกคิดว่าราคาคงแรง ปรากฎว่า ทั้งตัดทั้งสระทั้งเซ็ตทั้งแกะลาย 250฿ โครตคุ้มเลย ถามพี่ช่าง บอกว่าปกติตัดผู้ใหญ่ 200 เด็กทรงนักเรียน 100-150 แกะลายท่าไม่ยากเกินก็ลดๆให้ ดีไปอี๊กก เอาเป็นว่าลองติดตามร้านนี้ดูครับ
FB: Smile zone barbershop
ชื่อสินค้า:   Smile zone barber
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่