ติดบูโร แต่ปิดแล้ว อยากกู้เงิน 200,000

ติดบูโร แต่ปิดแล้ว อยากกู้เงิน 200,000

สวัสดีค่ะ อายุ27 เป็นพนักงานประจำเงินเดือน20,000 เคยติดบูโรเช่าซื้อรถยนต์กรุงศรี แคปปิตอล และได้ปิดบัญชีไปแล้ว 8 เดือน ตอนนี้อยากกู้ธนาคารมาลงทุนสัก 200,000 พอจะขอกู้จากธนาคารไหนได้บ้างมั๊ยคะ ตอนนี้ไม่มีหนี้อะไรแล้วค่ะ เคยยื่นอิออนกับซิตี้แบงค์ไม่ผ่านค่ะ

ปล.เงินหมุนเวียนผ่าน บช. ​เดือนละประมาณ 1-3 แสน (เราขายของออนไลน์เสริมและเป็นท้าวแชร์)​

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่