ใครเคยไปพักโรงแรม Hotel WBF Namba Ebisu ที่ Osaka บ้างคะ รบกวนสอบถามค่า

พอดีจองไว้จะไปพัก แต่ยังไม่ได้จ่ายเงินเลยค่ะ เห็นว่าทำเลโอเค ใกล้รถไฟ แต่ปัญหาคือไม่มีคนรีวิวเลยค่ะ
แอบหวั่นๆ T_T ใครเคยไปพักบ้างคะ โรงแรมและ location แถวนั้นเป็นยังไงบ้างคะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่า ^^

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
รร ยังไม่เปิดไม่ใช่เหรอค่ะ ถ้าจำไม่ผิดเปิดเดือน 9 นะ เพราะงั้นยังไม่มีรีวิวหรอกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่