อยากให้มีละครไทยยุค 90 เกิดขึ้นสักเรื่องจริงๆเลยค่ะ

ชอบซีรีย์แนว Reply 1988 มากค่ะ อบอุ่นกินใจ อยากเห็นละครไทยสักเรื่อง ที่มีเพลงพี่เจ พี่ติ๊นา พี่บอยโก และเหล่าพี่ๆชาว RS ที่คลั่งไคล้อยู่ในละคร จะเป็นไปได้มั้ยนะ เบื่อละครผัวเมีย มากแล้วจริงๆ กราบเถอะค่ะ อยากดูมากจริงๆจากหัวใจเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview