อยากรู้เกี่ยวกับคณะวนศาสตร์เพิ่มเติมค่ะ

ตอนนี้อยู่ ม.5แล้วค่ะ เป็นผู้หญิงที่สูงแค่145 และคาดว่าจะไม่สูงไปกว่านี้แล้ว หาข้อมูลเกี่ยวกับคณะนี้ไว้คร่าวๆตั้งแต่ ม.4แล้วค่ะ ปักใจแล้วว่าต้องสอบให้ติด ตอนนี้พึ่งเกิดคำถามขึ้นมาในหัวว่า นอกจากต้องเตรียมร่างกายแล้วเนี่ย กำหนดส่วนสูงมั้ยคะ มีแบบต้องสูงเท่านั้นเท่านี้ขึ้นไปไหมคะ  ///ได้แต่ภาวนาให้ไม่กำหนดส่วนสูงอมยิ้ม08
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่