ที่นอนของ Omazz รุ่น Fanthom ระยะยาวที่นอนจะยุบไหมคะ

เราไปลองนอนฟูก omazz ชอบฟิลนุ่มๆเหมือนนอนโรงแรมค่ะ เป็นแบบสปริงค่ะ แล้วไปสะดุดรุ่น Fanthom ของ Omazz ราคาไม่ถูกเลยค่ะแต่ถ้าใช้ระยะยาวเป็นสิบปีก็พอจะทำใจได้ แต่เราเคยอ่านเรื่องฟูกของ Omazz เค้าว่านอนไปไม่กี่เดือน ที่นอนจะยุบค่ะ นอนแล้วปวดหลัง เลยอยากถามความเห็นของที่นอนรุ่นนี้ค่ะ หรือถ้าใครมีรุ่นอื่น ยี่ห้ออื่นแนะนำได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่