ช่วงนี้มรสุมเยอะรบกวนหมอดูช่วยดูดวงให้หน่อยค่ะ

คือที่ผ่านมาดวงเราก็ไม่ได้ดีมาตลอด 3-4 ปีที่ผ่านมา มีมรสุมตลอดทั้งเรืองครอบครัว เรื่องงาน เรื่องการเงิน อยากทราบว่าจะดีขึ้นบ้างไหมคะ และเรื่องสามีตอนนี้ที่คิดไม่ตกด้วยค่ะ เราทะเลาะกันบ่อยมาก จนถึงขั้นทำลายข้าวของแต่ไม่ถึงทำร้ายร่างกายนะคะ  แต่ก็ถิอว่ารุนแรงพอสมควรค่ะ  อยากทราบว่ามันจะผ่านไปได้ไหมคะ  หรือจะเป็นดวงแตกหักคะ
เรา 6 มกราคม 2531 ปีเถาะ (พุธกลางวัน)
สามี 17 มิถุนายน 2531 ปีมะโรง (วันศุกร์)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่