ใครคิดถึง หนังพาไป ชวนดูรายการ "มากกว่า...การเดินทาง" กับบอลยอดค่ะ ^^

สวัสดีค่ะ
ใครคิดถึงน้องยอด,น้องบอล รายการ หนังพาไป มาชวนดูรายการ มากกว่า...การเดินทาง กันค่ะ
เป็นเทปพิเศษของหนังพาไป ที่จะออกอากาศในวันหยุดนักขัตฤกษ์ ตอนนี้ออกมา 2 เทปแล้วนะคะอมยิ้ม04

มากกว่าการเดินทาง : งดงามในความศรัทธา
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
มากกว่าการเดินทาง : เรียนรู้ชีวิตจากการเดินทาง
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาอ่านกระทู้นี้ด้วยนะคะอมยิ้ม01

ด้านล่างนี้เป็นกระทู้เก่าที่จขกท.เคยตั้งเอาไว้ค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ใครสนใจสามารถเยี่ยมชมเพิ่มเติมได้ที่ FB แฟนเพจ หรือทวิตเตอร์ ด้านล่างนี้ค่ะ ^^
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ขอบคุณค่ะ ^_^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่