ีunlock bootloader ไม่ได้มันขึ้นว่า Couldn't get info[-1 Unknown error]

ีunlock bootloader ไม่ได้มันขึ้นว่า Couldn't get info[-1 Unknown error]

มีใครพอช่วยได้บ้างครับ
คือตอนทำอะไรในโทรศัพท์อ่ะไม่มีปัญหาครับแต่พอเปิดโปรแกรม miflash_unlock แล้ว log in เข้าบัญชี mi แล้วมันก็ขึ้นว่า Couldn't get info[-1 Unknown error] อ่ะครับ ผมก็ลองไปสมัครบัญชี mi ใหม่ตั้งหลายบัญชีมันก็เป็นเหมือนเดิมครับ

#ใครมีวิธีแก้ช่วยบอกหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่