เรื่อง เขื่อนแตกที่ประเทศ ลาว ทำไมไม่มีข่าวอัพเดดเลยครับ

คือตั้งแต่วันแรกจนถึงปัจจุบันนี้ แทบไม่มีความเคลื่อนไหว หรือ ภาพอัพเดดเลย เป็นข่าวน้อยมากคือ ด้านหนึ่งก็จะได้ดูความเป็นไป ความเคลื่อนไหว ความช่วยเหลือ และอื่นๆอีกมากครับ เห็นว่าพื้นที่ติดอยู่กับประเทศไทยแล้ว ก็ยิ่งต้องติดตามสถานการณ์ อย่างน้อยก็ดูว่าหลังจากนี้ จะต้องบูรณะหรือทำอะไรต่อไป

เกิดอะไรขึ้นครับ ทางช่องทีวีของเราแทบจะไม่มีการรายงานความเคลื่อนไหวเลย จะไปตามหาข้อมูลได้ที่ไหนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่