ไปญี่ปุ่นช่วงปีใหม่ ระหว่าง Singapore Airlines กะ Korean Air ราคาเท่ากัน เลือกอันไหนดีครับ

ไปญี่ปุ่นช่วงปีใหม่ ระหว่าง Singapore Airlines กะ Korean Air ราคาเท่ากัน เลือกอันไหนดีครับ

ราคาเท่ากัน ประมาณ 17xxx
เวลาโดยรวม Singapore Airlines จะเยอะกว่า 2 ชม

Korean Air มีเขียนว่า โคเรียนแอร์ KE5742 | บริการเที่ยวบินโดย Jin Air นี่คือ บินโดย jin air หรือเปล่าครับ แล้วต้องไปเชคอินที่เค้าเตอร์ Korea หรือ Jin

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่