🤷⭐️👦🐱 ความฝันของเจอร์รี่ 🐱👦⭐️🤷

..

🤷⭐️👦🐱   ความฝันของเจอร์รี่   🐱👦⭐️🤷

เมื่อวานไป ฟัดเขา ก็เราปรี๊ด
ใช่ต้องกรี๊ด นายว่า เราบ้าไหม
กวนโอ๊ยมาก ปากเสีย ละเหี่ยใจ
แถมเยี่ยวใส่ ประตู ดูมันทำ

เลยจัดไป ให้พลั่ก โดนสักดอก
แรงขอบอก บ้านนี้ ไม่มีขำ
ไม่เคยกลัว หัวแดง หรือหางดำ
ล่อสักคำ จำไว้ อย่าได้กวน

เดินผ่านมา หน้าบ้าน พวกพาลเบื่อ
บอกไม่เชื่อ ชอบเห่า เจอเราสวน
เมื่อวานเลย ลุยล่า ไปท้าดวล
จะผอมอ้วน เข้ามา สี่ห้าตัว

เช้านี้ตื่น ขึ้นมา หิวอาหาร
ไอ้พวกพาล หายไป ไม่เห็นหัว
เอ๊ะฝันไป หรือนี่ เราขี้กลัว
ชอบฝันมั่ว หมาดี “เจอร์รี่” เองฯ

..

ผมชื่อเจอร์รี่ครับ.. พี่ๆ ลุงๆ ป้าๆ ..

..

ผมหล่อไหมครับ แฮ่.. แฮ่..ผมฝันไปอะครับ ตัวจริงใจดี ชอบให้อุ้มจร้า

...

whiterose

..
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่