ช่วยแนะนำร้าน Vespa มือสองแบบน่าเชื่อถือในกรุงเทพหน่อยครับ

เป็นมือใหม่อยากได้รถมอเตอร์ไซค์คันแรกโดยดูยี่ห้อ Vespa อยู่ครับ ทีนี้รู้สึกว่ามือหนึ่งไม่คุ้มเพราะราคาสูงและเราเพียงอยากนำมาขับเล่นเท่านั้น ทั้งนี้ เลยอยากทราบร้านที่น่าเชื่อถือ แนะนำดี จ่ายแพงกว่าซื้อมือสองตรงนิดหน่อยไม่เป็นไรครับ คืออยากให้เขาแนะนำเลือกรุ่นที่เหมาะกับเราและอยากมั่นใจว่าซื้อแล้วไม่มีประวัติน่ากลัว อารมณ์แถมน้องแคสเปอร์ (ผี) มาด้วยน่ะครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่