ช่อง 7HD ลบละครทำไมครับ หาดูยากมากครับ ??

ผมอยากดูละครช่อง 7 ย้อนหลังมากครับ

โหลดแอพ Bugaboo มาก็มีแต่เรื่องที่ไม่อยากดูเท่าไหร่ เรื่องที่อยากดูก็ลบไปหมดแล้ว

พราว  มายา  บ้านทรายทอง  คู่วุ่นลุ้นแผนรัก
4 เรื่องที่กล่าวมา ผมอยากดูย้อนหลังมากครับ เมื่อก่อนยังเห็นในแอพ ตอนนี้ลบไปหมดแล้ว

อยากทราบว่าจะหาดูได้จากไหนบ้าง  

ส่วน Bugaboo inter จนป่านนี้ยังใช้งานไม่ได้เลยครับ นานมากแล้วนะ ??

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
bugaboo inter เห็นแอดมินในเฟสตอบว่าเดือนสิงหา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่