ถามผู้รู้ครับ R3 , Ninja400 , MT09 , Z900 , Z900RS คันไหนบังคับควบคุมง่ายกว่ากันครับ

R3 กับ Ninja400 น้ำหนักเบาแต่ก็เป็นรถทรงสปอร์ต  ส่วน  MT09 , Z900 , Z900RS เป็นรถnaked แต่ก็หนักกว่า คันไหนบังคับควบคุมง่ายกว่ากันครับ

ชอบรถขี่คล่องไม่หนักครับ แต่ก็ชอบเครื่องสี่สูบ
                                                                                     ขอบคุณครับท่าน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่