ทำคอหลีดเป็น2คาบูเสียงจะเหมือน reble250ไหม

เพราะผมเคยได้ยินรถ2สูบคาบูทำเป็นคาบูเดี่ยวเสียงเปลี่ยนไปเลยไม่เหมือนเสียง2สูบเลย. แต่ถ้าเราทำคอหลีดจาก1สูบแต่ทำคอหลีดให้เป็น2ตัวใส่คาบูได้2ตัวเลยเสียงมันพอจะเหมือนไหมครับ คือแบบเอาคาบู  cc น้อยๆนมหนูเบอรฺเล็กเพราะเห็น150cc 2สูบก็มีนะครับรถผม150cc ไงครับส่วนใหญ่ที่ฟังๆเสียงที่เสียงมากจากคาบูสะส่วนใหญ่นะครับพอทำคาบูเดี่ยวเสียงเปลี่ยนเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่