+++++รบกวนแนะนำนาฬิกาออกกำลังกายครับ ส่วนมากใช้ในยิม และเป็นคนข้อมือเล็ก+++++

จริง ๆ ตอนนี้ใช้ Sumsung Gear Fit 2 Pro อยู่ ก็ใช้ได้ดีทีเดียวครับ แต่แบตมันอึดน้อยไปหน่อย ใช้ได้แค่สองวันก็หมดแล้ว ส่วนมากผมจะออกกำลังกายในยิม ใช้เครื่อง elliptical หรือ Station Bike แล้วก็มี weight training นิดหน่อย บางทีอาจมีวิ่งข้างนอก หรือปั่นจักรยานบ้าง ส่วนตัวสนใจการ์มินอยู่ อยากได้แบบที่มี GPS ในตัวครับ ปัญหาอีกอย่างคือ ผมเป็นคนข้อมือเล็ก ใส่พวกตัวเรือนกลม ๆ แล้วมันจะใหญ่ไป ไม่ทราบมีรุ่นไหรแนะนำบ้างครับ ยี่ห้ออะไรก็ได้ครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น