เราพิมพ์ตัวอักษรในphotoshopไม่ได้ค่ะ

เศร้า  ตามหัวข้อเลยค่ะ

คือเราจะทำงานในโฟโต้ช็อป แล้วพอพิมพ์ตัวอักษรมันก็พิมพ์ไม่ได้
คือเราเปิดกระดาษหน้าเปล่าแล้วพอไปกดตรงที่ให้พิมพ์มันก็พิมพ์ไม่ได้
ตัวที่ให้พิมพ์มันเป็นแนวนอนแล้วหน้ากระดาษเราก็เป็นสีชมพูค่ะ พอคลิ๊กไปสีชมพูก็หายไป ส่วนตัวอักษรเป็นเส้นประ(ต้องซูมเข้าไปเยอะมากๆค่ะถึงจะเห็น) แล้วเราก็ลองคลิ๊กที่เส้นประ ทีนี้มันกลายเป็นหน้ากระดาษเปล่าเลยค่ะ เราลองทำอยู่หลายครั้งแล้วแต่ก็ทำไม่ได้เศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่