มีอะไรกับแฟนแล้วถุงยางแตกแล้วกินยาคุม จะท้องมั้ย

กระทู้คำถาม
มีอะไรกับแฟนหลังแฟนหมดประจำเดือน2วัน ผมใส่ถึงยากแล้วถุงยางแตก กลายเป็นผมแตกในใส่แฟนแล้วผมก็ให้แฟนไปฉี่หลังผมแตกประมาณ 20นาที แล้วผมก็ไปซื้อยาคุมฉุกเฉินให้แฟนประมาณ1ชั่วโมงหลังแตก หมอถามว่าผญตัวใหญ่มั้ยผมบอกน้ำหนักประมาณ 53 หมอจึงให้ยาคุมฉุกเฉินมากิน แบบ1เม็ด คือแฟนจะท้องมั้ยครับโอกาสสูงมั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่