วัดกันไปเลยครับ Spider-Man original VS Captain America

ผมนี้นั้งเถียงกันกับเพื่อน เรื่อง นี้แหละครับ เพื่อนมันเชียร์ Captain America แต่ผม เชียร์ Spider-Man คนแสดงเป็น Tobey Maguire นะ ถ้ามาวัดกันกับ Captain America แบบตัว ๆ คิดว่าใครจะชนะ ผมนี้ยืนยัน นอนยันเลยว่า spider man หรือใครคิดว่า Captain America จะชนะ บอกได้นะครับ ขอหลักฐานด้วย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่