Malaysia Airline บิน BKK-KUL-NRT เปลี่ยนจาก A350-900 เป็น A380-800 จะมีปัญหา over booking มั้ย

สอบถามผู้มีประสบการณ์ไปโตเกียวโดย Malaysia Airline Route BKK-KUL-NRT
เดินทางเดือนตุลาคม มีการเปลี่ยนเครื่อง Route KUL-NRT (flight MH88) และ NRT-KUL (flight MH89) จาก A350-900 เป็น A380-800 โดยไม่มี email มาแจ้ง จะเจอปัญหา over booking มั้ยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เป็นเครื่องใหญ่กว่าเดิม ผมว่า ปัญหา Overbooking น่าจะไม่มีน่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่