ไปรษณีย์สาขาสามเสนใน(สะพานควาย) ปิดกี่โมงครับ

คือส่งของตั้งแต่วันศุกร์ เช็คเลขดูของมาถึงสาขาสามเสนในวันจันทร์ตอน11โมง ตอนนี้วันอังคาร4โมงแล้ว ของยังไม่มาส่งเลย ไม่ได้รีบหรืออะไรนะครับ แต่คือ เมื่อวานก็รอ วันนี้ก็รอ กลัวเขามาส่งแล้วไม่เจอคนรับ โทรไปก้ไม่รับสาย เลยอยากไปรับเองเลยครับ สาขาสามเลนในปิดกี่โมงครับ บางเพจบอก5โมง บางเพจบอก3ทุ่ม อีกเพจบอก2ทุ่ม ตอนนี้สับสนแล้วครับ พอดีไม่ว่างนั่งรอทุกวันครับ ขอบคุณครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่