ช่วยแนะนำ รร.สอนขับรถที่ไว้ใจได้ ราคาไม่แพง กทม. แถวอารีย์ - ลาดพร้าวค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ ขอคำแนะนำโรงเรียนสอนขับรถ
อยากเรียนขับรถ เน้นปฏิบัติค่ะ ไม่เอาภาคทฤษฎี (เคยเรียนแล้ว) เกียร์ออโต้
อยู่กทม.ค่ะ แถวอารีย์ สะพานควาย หมอชิต ลาดพร้าว ราวๆนั้น อยากทราบราคาด้วยค่ะ ต้องเรียน กี่ชม. กี่วันขับเป็น
ตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่คะ

ถ้าเราเป็น ผญ. ไปเรียนคนเดียว ควรหาครูสอนเป็นผู้หญิงเพื่อความปลอดภัยมั้ยคะ หรือผู้ชายสอนดีกว่า

ขอบคุณมากค่ะ

ปล.ใช้รถของทางรร.ขับนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่