qhpf เป็นlease hold แต่ทำไมไม่มีxnเงินคืนครับ

qhpf ปีสุดท้ายจะเหลือ0บาท ไม่มีเงินคืนระหว่างทาง ตอนแรกนึกว่าเป็นfree hold เพราะไม่เห็นเครื่องหมายxn
ตัวอื่นปีสุดท้ายก็เหลือ0 แต่เขาก็คืนเงินต้นเรามาทุกปี เหมือนเขาทะยอยคืนเงินต้นให้เราพร้อมปันผล แต่qhpf ผมนึกภาพไม่ออกเห็นมีแต่xd อธิบายหน่อยครับ ละตัวนี้มันดีไม่ดีเห็นปันผล7%

แสดงความคิดเห็น