บังเอิญย้อนไปดูละครเก่า เมื่อ 10 ปี ก่อน ของช่อง 3 ถึงกับน้ำตาไหลไม่หยุด (ซึ้ง)

แนะนำรีรันค่ะ ถ้าตั้งใจดูละครเรื่องนี้จัดว่าเป็นละครมีสาระ จริงๆแล้วส่วนตัวคิดว่าคนชอบดูแนวนี้ล่ะค่ะ ยังนึกถึงอยู่เลยสมัยนั้นติดมากจำได้ว่าตอนนั้นเรียนจบพอดี  น้าโป๊ะ ชั่งอบอุ่นอะไรเช่นนั้น ส่วนหนูตุ๋มก็น่ารัก คือแบบดีอ่ะ คิดถึงยุคนั้นจัง ตอนนี้มาเปิดยูทูบดูดูไปร้องไห้ไป สงสารน้าโป๊ะ พี่ปอก็แสดงดีเกินเล่นสะคนดูอิน จ๊ะก็แสดงเรื่องแรกแต่ทำให้เรารู้สึกว่านางเล่นเก่งนะ ขอบคุณที่ได้ระบาย แต่ยิ่งดูก็คิดถึงพี่ปอ
#พระเอกในใจตลอดกาล
#พระเอกในดวงใจ
#คนบนฟ้า

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่