ถึงคนที่จะเดินทางด้วย Malaysia Airlines MH783 เร็วๆนี้

ผมมีแผนจะเดินทางด้วยไฟล์ทนี้ MH783 17.15 แล้วต่อ MH ไปออสเตรเลียที่ KL
ช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมา ไฟล์ทนี้ยกเลิกหนักมากครับ หรือไม่ก็ดีเลย์หนักมากเช่นกัน
ดูความเคลื่นไหวในนี้ ยังไม่เห็นคนพูดถึง

ลองดูเว็บต่างประเทศ มีคุยกันว่า MH เค้าเปลี่ยนไฟล์ทให้ไปนั่ง Royal Jordanian เป็นไฟล์ทก่อนหน้า ออก 16.55
แต่ตอนนี้ยังไม่มีแจ้งมาจากสายการบิน ไม่รู้จะแจ้งล่วงหน้ารึเปล่าด้วย
ยังไงก็ลองติดตามดูนะครับ ว่าจะกระทบรึเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่