โบรูโตะจะรอดไหมครับเนี่ย ดูจากเสียงวิจารณ์

ก็เขาใจว่าการ สานต่อบารมีที่ยิ่งใหญ่ของ นารูโตะ มันจะออกมายาก  

ส่วนตัวอะไรที่ขึ้นว่าเกี่ยวข้องกับนารูโตะก็ชอบหมด    // ถึงโบรูโตะช่วงนี้จะน่าเบื่อเราก็ยังตามดูเหมือนตามดูตามอ่านนารูโตะเหมือนตอนเด็กๆ

กลัวว่าจะโดนตัดจบจังเลย ฮรือออออ   เนื้อเรื่องสดใหม่กับอะไรใหม่ๆที่แตกต่างจากนินจาเดิมๆ ส่วนตัว มันขยายได้ต่อ ติดที่ว่าสเกลพลังนารูโตะกับ ซาซึเกะ มันโหดไปไกลมากแล้วตัวร้ายรุ่นลูกก็เลยแบบ   ... นั้นแหละ

7 ดาบนินจายุคใหม่ แทนที่จะฝากความหวังได้ก็กลายเป็นก็งจีนแดงไปซ่ะงั้น (นี้ คิดว่ามีแสงอุษา เนกเจนมา มันจะเป็นแสงอุสาจีนแดงไหมเนี่ย คิดถึงแก็งนี้ 5555  )
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
พวกที่บ่นได้ทุกตอนนี่ก็เห็นตามได้ทุกตอนนะครับ  คิดว่าคงจะรอดถึงช่วงพีคได้นั่นล่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่