ผมใช้โทรศัพท์ samsung galaxy a7 2016 มีจุดสีม่วง เล็กอยู่บนขอบจอ อยากถามมันจะลามจนกลายเป็นเยอะกว่าเดิมไหมครับ

คือผมสังเกตเห็นรอยสีม่วงบนหน้าจอผมเลยตกใจครับ เพราะไม่เคยเป็นมาก่อน เข้าไปใน google ก็พบว่า เกิดจากกดทับ ซึ่งผมก็นอนกดทับ จริง อยากถามจุดสีม่วงๆนิจะขยายใหญ่ขึ้นไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview