dji phantom 3 standard กับ dji spark อันไหนคุ้มกว่า ??

กระทู้คำถาม
คือผมเป็นมือใหม่ครับ เคยแต่บังคับโดรนที่อันละไม่กี่ร้อย ที่นี้ผมสนใจโดรนที่สามารถถ่ายวิดีโอได้ เพราะผมเดินทางไปเทียวบ่อยเลยอยากได้ภาพมุมสูง เอามาทำวิดีโอครับด้วยราคาของทั้งสองตัวนี้ไม่ต่างกันมากนักเลยอยากรู้ว่าตัวไหนดีกว่า ?
ปล.ผมสู้ราคาพวก mavic pro ไม่ไหว
แสดงความคิดเห็น