Acne-aidใช้เเล้วสิวขึ้นนี้ควรหยุดใช้หรือใช้ต่อ?

คือผมเป็นคนหน้ามันครับรูขุมขน​เห็นชัด​ มีสิวเสี้ยนตรงจมูก​ เคยเเพ้ครีมครับมีสิวขึ้นมาเป็นผดผื่นอยากลองโฟมล้างหน้าก็เลยซื้อadneขวดเเดง​ มาครับ
เเต่พอใช้ครั้งเเรกรู้สึกตึงๆเช็ดหน้าลองจับรู้สึกเอี้ยดหน่อยอ่าครับ​ ใช้สักพักมีสิวอักเสบเเละสิวเเบบหัวขาวหนองหน่อยครับขึ้น​ ประมาณ2-3จุดเพราะปกติหน้าผากผมไม่มีสิวเลย​มีเเต่เเก้มกับคางทั้งรอยเเผลสิวเเละสิวขี้นมา​ เเต่ก็ยุบเเล้ว​คือมันปกติหรือป่าวครับ
หรือต้องใช้สักพักเพราะตอนนี้เหมือนมันไม่มีวี้เเววจะหยุดเลยเหมือนจะมาเรื่อยๆทีละเม็ดครับปกติผมใช้benzac5%ทาตั้ง20นาทีไม่รู้สึกไรเลย​ อยากทราบว่าผมเเพ้มันป่าวโฟมacneขวดเเดง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่