ิอยากทราบถึงรอบยืนพอร์ต และรอบต่างๆทั้ง5 รอบ ว่ารับเกรดเฉลี่ยเท่าไร (คณะพยาบาล มอ.หาดใหญ่) และมีคุณสมบัติอะไรบ้าง

(ขอถามพี่ๆที่สมัครคณะพยาบาลในปีนี้ค่ะว่ามีการรับเข้ายังไงบ้าง)
คือตอนนี้เราอยู่ม6 จะเข้ามหาลัยในปีหน้า แต่ยังไม่รู้ถึงรายละเอียดการเข้าพยาบาลในที่ต่างๆ(บอกคณะพยาบาลของม.อื่นๆก็ได้นะค่ะ) ว่ารับรอบพอร์ต รับเกรดเฉลี่ยกีเทอมและรับเกรดเฉลี่ยเท่าไร และรอบต่างๆมีการใช้เกรดหรือคะแนนอะไรบ้างไหม ยากน้อยขนาดไหน อยากให้มาช่วยแชร์ประสบการณ์กันหน่อยนะคะ ยิ้ม และพี่คนไหนมีข้อมูลอะไรเพิ่มเติมก็ช่วยบอกันหน่อยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่