อีก2เกมส์ที่เหลือ ความแม่นและเครดิตเป็นยังไงกันบ้างฮะ ถ้าพันทิปเขาทวง1ล้านคืน พอมีใช้คืนเขากันหรือเปล่าฮะ..

สำหรับผมนี่ เรื่องคุย...พอคุยได้เรื่องความแม่นนิดหน่อย
เพราะความแม่นอยู่อันดับที่ 9 ทายถูกไป 33คู่ แต่เรื่องทุ่มลงทุนนี่ ไม่ใจขนาดนั้น
อยากเชียร์ทีมที่เราชอบมากกว่า เครดิตก็มีแค่ราวๆหกล้านเท่านั้น...แต่ก็เหลือคืนทุนได้สบายๆล่ะนะ..555

แต่อันดับความแม่น อันดับ 1 คุณ โชริแมน นี่เขาเก่งจริงนะ ทายถูกไป 43คู่
ต่อให้ต่อจากนี้ทายผิดมั่งถูกมั่ง ยังไงก็ยังเป็นที่1อยู่ดี

แต่อันดับ1ของทางฝั่งเครดิตนี่ มันยังสามารถพลิกไปพลิกมาได้ตลอดในอีกสองเกมที่เหลือ
พันล้าน กับสามพันล้าน อันดับที่2ก็มีโอกาสตีเสมอได้ ถ้าทุ่มอังกฤษ แล้วชนะ...

ชวนคุยต่อ...

ถ้ามองอันดับจากทางฝั่งเครดิต ที่1กับ2 สามพันล้าน กับหนึ่งพันล้าน
ซึ่งถ้าผมเป็นอันดับ1 ทางฝั่งเครดิต เกมอังกฤษผมจะเล่นแบบประคองดูท่าทีไปก่อน...

ถ้าที่2ทุ่มจนสามารถตีตื้นมาได้ ค่อยไปทุ่มเกมส์สุดท้าย
แต่ถ้าที่2พลาด... ยังไง อันดับ1ก็ไม่น่าจะเปลี่ยนล่ะนะ....

เพี้ยนสู้สู้
แสดงความคิดเห็น
Preview