สปอนเซอร์เดี่ยว12 มีแบรนด์ไหนแจกบัตรอีกบ้างมั้ยครับ...???

เม่าร้องไห้สปอนเซอร์เดี่ยว12 มีแบรนด์ไหนแจกบัตรอีกบ้างมั้ยครับ

ซื้อบัตรเดี่ยว12ไม่ทัน...มีช่องทางไหนบ้างครับที่จะหาซื้อได้ ขอราคาไม่แรงนะครับ งบน้อยเม่าร้องไห้
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
JIB ครับ มีแจกบัตรใน FM99 ช่วงบอลโลก (น่าจะเหลืออีก 2 ครั้ง เสาร์และอาทิตย์ ช่วงบอลโลกแข่ง) จะมีเกมให้เล่น ได้บัตร 4000 x 2 นะครับ ขอให้ท่านโชคดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่