เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

power bank yoobao 20000mah q20c ดีมั้ยครับ?

กำลังมองหาซื้อ Power bank ขนาด 20000 mah
ใช้กับ Huawei P20
ไม่ทราบว่าของ Yoobao 20000mah q20c ตัวนี้ดีรึเปล่าครับ?
มีหาอ่านดู เจอมีเม้นท์ว่า ใช้งานจริงชาร์จได้แค่ 2 ครั้ง ก็หมดหลอด (ไม่ได้อย่างที่ควรเป็น)
จริงมั้ย!?

หรือควรใช้ของยี่ห้อไหนดีกว่า แนะนำให้ด้วยครับ

ความต้องการ Power bank : ขนาด 20000 mah
งบประมาณ : ไม่เกิน 1500.- (บวก/ลบ ได้นิดนึง)
รองรับ : FCP

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่