ช่วยแปลความหมายไพ่ทาโรต์ให้หน่อยค่ะ

ถามคำถามเกี่ยวกับคนที่แอบชอบค่ะ ว่ามีแนวโน้มในอนาคตเป็นเช่นไร
วางไพ่ได้ตำแหน่งตามนี้ค่ะ
.
.
.
ตำแหน่งที่ 1 สถานะของเจ้าชะตา ได้ The Chariot
ตำแหน่งที่ 2 สถานการณ์ทั่วไปในช่วงนี้ ได้ Justice
ตำแหน่งที่ 3 สิ่งที่มุ่งหวัง ได้ Ten of Cups
ตำแหน่งที่ 4 อดีตที่ผ่านมา ได้ Three of Cups
ตำแหน่งที่ 5 สิ่งที่เพิ่งเกิดขึ้น ได้ Seven of Cups
ตำแหน่งที่ 6 อนาคตที่จะเกิดขึ้น ได้ Three of Pentacles
ตำแหน่งที่ 7 ปัญหาและแนวทางแก้ไข ได้ Ace of Pentacles
ตำแหน่งที่ 8 อิทธิพลรอบข้าง ได้ Ace of Swords
ตำแหน่งที่ 9 ความคิดภายในใจ ได้ Five of Wands
ตำแหน่งที่ 10 บทสรุป ได้ Two of Cups
.
.
.
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่