ฝึกงานเพลินจิตเดือนครึ่ง หาที่พักค่ะ

พอดีต้องฝึกงานแถวนั้น 1 เดือนครึ่งค่ะ ที่ฝึกงานอยู่ติด bts เพลินจิตเลย
Conditions ที่อยากได้คือ
1. ปลอดภัย
2. เดินทางสะดวกด้วย bts
3. ราคาไม่เกิน 12,000-
ปล. ถ้าเป็นที่พักแถวเพลินจิตได้จะดีมากเลยค่ะ จะได้เดินไปฝึกงานได้เลย

พอดีเราลองๆหามาบ้างแล้ว แถวเพลินจิตหาไม่ค่อยได้เลยอ่าค่ะ ถ้ามีก็คือแพงไปเลย ส่วนที่อื่นๆที่ราคาโอเคก็เต็ม สงสัยเราหาช้าไป ยังไงถ้าใครมีแนะนำรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่