มีเรื่องอยากปรึกษาค่ะ คืออยากสมัครมหาลัยรอบ fortfolio แต่เกรดดันไม่ถึง คือยื่นไม่ได้เลยเหรอคะ?

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะคืออยากเข้าอาหารเเละโภชนาการเห็นทางมหาลัยรับเยอะเเต่เกรดดันไม่ถึง ถ้าเกรดไม่ถึงนี้คือยื่นไม่ได้เลยใช่มั้ยคะ?
คือเสียใจจจจคือเเบบบบยิ่งกว่าหนูอกหักอีกค่ะหื่ออออ
ช่วยเเนะนำหนูด้วยนะคะถ้าไม่ได้อย่าไรหนูจะรอรอบอื่น
ขอบคุณที่ให้คำปรึกษาค่ะเม่าเนิร์ด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่