มีใครสนใจร่วมหารที่พัก ภูลังการีสอร์ท วันที่ 4 ม.ค.2561 ไหมค่ะ

พอดีเราจองที่พัก ที่ภูลังการีสอร์ท เป็นบ้านพักชื่อ ภูสิงห์ สามารถนอนได้ 8 คน มี 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

แต่มีเพื่อนเรายกเลิกไม่ไป 2 คน จึงทำให้เหลือ ห้องชั้นล่าง (1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ) สนใจหลังไมค์ได้นะคะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview