บัตรatm กรุงศรี ไปกดเงินตู้ ออมสินแล้วไฟดับ ตังไม่ออกแต่โดนตัดยอดแล้ว ทำไงดี

บัตร atm เป็นของกรุงศรีครับเป็นบัตรที่สามารถกดได้ทุกตู้ atm โดยฟรีค่าธรรมเนียม จึงได้ไปกด ตู้ ออมสิน ปรากฏว่ากดทำรายการเสร็จไฟดับ ตู้ก็เด้งบัตรคืนมา แล้วผมก็ยืนรออยู่ที่ตู้นานหลายนาทีกลัวตังในตู้จะออกมาแต่ปรากฏว่าตู้มันรีเซ็ทละก็ขึ้น no signal ละตังก็ไม่ออกมาเลย  ตอนนี้ลองโทรไป 1572 แล้ว  และต้องทำอย่างไรต่อครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่