ห้ามดูดวงบ่อยจริงหรือเปล่าคะ ?

อยากทราบว่าการดูดวงถี่ๆ จะมีผลกระทบให้ดวงเปลี่ยนหรืออนาคตที่ทำนายมาเปลี่ยนไหมคะ คือเดือนนี้ดูมาสี่รอบแล้วค่ะกับหมอหลายคนนะคะ เริ่มเลยคือดูกับหมอดูคนนึงในพันทิปแล้วทำนายเราตรงมากทุกอย่าง แต่แกดันกลับคำระหว่างดูเลยทำเราสับสนตาม จึงได้ไปดูกับหมอดูอีกคนค่ะ ในพันทิปเหมือนกันแต่กับคนนี้เรารู้สึกว่าไม่ค่อยแม่น เหมือนปรึกษาเพื่อนมากกว่าหมอดู ก็รู้สึกว่ายังไม่เคลียร์ เลยไปดูกับคนที่สาม คนนี้บทจะตรงก็สะดุ้งเลยค่ะแต่บทจะไม่ตรงก็ไม่ตรงเลยยังคาใจอยู่ ตอนแรกไม่ทราบจริงๆค่ะว่าดูบ่อยจะเป็นอะไรไหมเพราะเราเครียดมากถึงมากที่สุดจึงต้องการหาทางออกโดยการดูดวงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่