ช่วยอ่านไพ่ยิปซีให้หน่อยค่ะ รบกวนด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือสถานการณ์เรากับคนที่คุยอยู่มันมีความห่างออกไปทั้งๆที่ก่อนหน้านี้เขาคุยด้วยดีมาก
แต่ก็สังเกตุได้ว่าเขาห่างออกไป
เราก็เลยถามไพ่ว่าจะสถานการณ์ของเรากับเขาจะเป็นอย่างไรได้ไพ่
1. The empress
แล้วเราควรทำอย่างไรกับสถานการณ์ตอนนี้
1. The stars
2. The emperor
ตอนนี้เขารู้สึกกับเราอย่างไร
1. The lovers
2. The chariot
3. The justice
4. The temperance
เราแปลเองเข้าใจว่าเราควรตัดใจและถอยออกมาใช่มั้ยคะ เพราะเขาเองก็ดูลังเลและไม่แน่ใจกับเรา

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่